เปิดรับสมาชิกใหม่อีกครั้ง รับจำนวนจำกัด สมัครได้ที่นี่

เพื่อนสมาชิก หากมีปัญหาต้องการแจ้งแอดมิน เกี่ยวกับเว็บ ติดต่อได้ที่ [email protected] ระบุเรื่องติดต่อให้ชัดเจน

กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

อาจารย์สอนเสียว

ช่วงปิดเทอมพริกไปเรียนพิเศษภาษาอังกฤษ อาจารย์ที่สอนเป็นคนน่ารักมาก นิสัยดี คุยสนุก มีเด็กไปเรียนอยู่ประมาณ 15 คน ผู้หญิง 7 คน ผู้ชาย 8 คน พริกเรียนได้ประมาณ 2 อาทิตย์ ก้อเกิดเรื่องที่ไม่เคยคิดมาก่อนว่าจะเกิดกับตัวเอง วันนั้นไม่มีเรียน อาจารย์บอกตอนเรามาถึงกันแล้ว คนอื่นกลับกันหมด เหลือแต่พริก เพราะบ้านอยู่ต่างอำเภอ ก้อต้องรอพี่สาวมารับตอนเย็น เอาการบ้านที่เรียนมานั่งทำ รอเวลาที่พี่สาวจะมารับ อาจารย์ที่สอนก้อบอกว่าให้มาทานขนมก่อนแล้วกัน เดี๋ยวพี่ก้อมารับ พริกก้อทานขนมกับน้ำหวานที่อาจารย์เอามาให้ ซักพักก้อรู้สึกร้อนมากๆๆ อยากถอดเสื้อผ้าออกให้หมด ร้อนจนทนไม่ไหว ขออาจารย์เข้าห้องน้ำ พอเข้าห้องน้ำพริกทนไม่ไหวแล้ว ถอดเสื้อผ้าออกหมด แล้วเอาน้ำราดตัวเลย ซักพักได้ยินเสียงอาจารย์มาเคาะประตูเรียก พริกก้อบอกว่าไม่รู้เป็นอะไร มันร้อนเหลือเกิน อาจารย์ก้อบอกว่าออกมาเถอะ ผ้าเช็ดตัวอยู่หน้าห้องน้ำแล้วอาจารย์เอาให้ เดี๋ยวจะให้กินยา พริกคงจะไม่สบาย พอพริกเปิดประตู ออกมา อาจารย์ก้อเข้ามากอดเลย แล้วอุ้มพริกเข้าไปในห้องนอนแล้วบอกว่า เดี๋ยวครูจะช่วยให้พริกหายจากไม่สบายนะ พริกกอดตอบ มันรู้สึกเสียวและปั่นป่วนในท้องไปหมดแล้ว อาจารย์ก้อจูบปาก ขยำนมนมพริกใหญ่เลย แล้วเอานิ้วแหย่เข้าไปในหอยของพริกด้วย มันบอกไม่ถูกเลยว่าเป็นยังไง พริกยกสะโพกร่อนเลย เสียวมากๆๆ อาจารย์บอกว่านมของพริกใหญ่เต็มปากดี หีก้อสวยโหนกด้วย ขอเลียหน่อยนะ อาจารย์เอาหน้าซุกลงไปเลียที่หี โอ๊วววววว เสียวมาก น้ำหีของพริกออกมาเต็มเลย อาจารย์เลียจนพริกเสร็จไปครั้งนึง เค้าบอกให้พริกอมควยให้เค้าด้วย ตอนนั้นพริกร่านมากเลย ทั้งดูด ทั้งขยอกของเค้า มันส์มาก อาจารย์บอกว่าไม่ไหวแล้ว ขอเย็ดหน่อย เค้าจับพริกพาดกับขอบเตียงยกขาพริกขึ้นแล้วแทงควยเข้าไปในหอย โอ๊ยๆๆๆๆ เจ็บมากๆๆๆ พริกบอกไมไหวแล้ว ให้เอาออกพริกเจ็บ เค้าก้อพยายามดันเข้าไปจนมิด แช่ไว้ซักพัก เค้าก้อเริ่มกระเด้า เข้าๆๆ ออกๆๆ พริกเจ็บจนร้องไห้ เค้าบอกเดี๋ยวพริกจะมีความสุข เค้าซอยแรงขึ้นเรื่อยๆๆ แล้วบอกให้พริก โก้งโค้งให้เค้า เค้าซอยดังปั๊บๆๆๆ เลย เค้าบอกว่าหีพริกตอดควยเค้าจนเสียวไปหมดแล้ว ซอยเข้าออกจนเค้าพ่นน้ำควยเข้าไปในหีของพริก พอชักควยออก มีเลือดไหลปนออกมากับน้ควยด้วย เค้าบอกให้นอนเอาแรงก่อนนะ เดี๋ยวค่อยเย่อกันอีก วันนั้นเค้าเย็ดพริก 3 ครั้งจนหีแสบไปหมดเลย เค้ามาบอกทีหลังว่าเอายาปลุกเซ็กส์ให้กิน หลังจากนั้น พริกกับอาจารย์จะเย็กันประจำถ้ามีเวลาก่อนพี่สาวจะมารับ มันส์มากๆๆๆ
จากคุณ :พริกไทย ... เมื่อวันที่ 17 เมษายน 05 เวลา 20 : 57
....ติดต่อได้ที่ : [email protected]

80  ไปเย็ดกับอาจารย์ทำไม...... มาเย็ดกับพี่ดีกว่า
From : petchmaya
E-Mail/Tel/ICQ -> [email protected]

9946  ผมสอนเด็กๆระดับชั้นมต้นวันหนึ่ง...เด็กนักเรียนหญิงชื่อแจงอยู่ชั้นม1..เขามาถามการเรียนเกี่ยวกับเรื่องเพศศึกษาซึ่งแกเรียนไม่รู้เรื่อง
แจง....ครูหนูขอถามครูหน่อยหนูเรียนเพศศึกษากับครูมานีไม่รู้เรื่อง
ครู.....หนูจะถามอะไรครูตอยได้ก็จะตอบ
แจ.....หนูเรียนกับครูเขาบอกว่าหีมีส่วนประกอบมากไม่เห็นเขาอะธิบายอะไรเลย
ครู......อ้อหนู..คำว่าหีคือส่วนที่ใช้ในการเย็ดกันโดยเอาควยผู้ชายใส่ในรูหีผูหญิงและกระเดาแรงๆให้น้ำควยออก..แต่พูดไปหนูก็ไม่รู้หรอกหนูแก้ผ้าออกครูจะสอนให้
แจง.....ก็ได้จะครู
ครู.......หนูขึ้นมานั่งบนโต๊ะครูแหกขาแล้วมองที่หีครูจะอธิบายให้ฟัง
หนูแจงเมื่อนั่งเสร็จแหกขาอ้าหีโดยมีครูเอาม้านั่งหน้าครูใกล้หีหนูแจงมาก
ครู......หนูแจงตรงนี้เขาเรียกว่าแตด....จับแล้วเสียวมาก...ตรงนี่รูเหยี่ยว...ตรงนี้รูเย็ดโดยเอาควยผู้ชายใส่ให่หมดท่อนก่อนกระเดา
นี้ขอครูแหย่หีหน่อยเขาเรียกว่าเย็ดนิ้วจะ.....เขาใจยัง ค่ะครูแล้วครูไม่เอาควยออกมาอธิบายให้หนูฟังบ้าง
ครู...ได้ซิแจง..แล้วครูก็ถอดกางกางควยขนาด 9 นิ้ว ดีดตัวออกมาผงกหัวท้าทายหี....
แจง......ควยครูใหญ่จัง
ครู........แจงจับซินี้เขาเรียกว่าควยใช้ในการเย็ด....เดียวครูจะสาธิตการเย็ดหีแจงให้ดู...แจงให้ครูเย็ดไหม
แจง.....ให้ค่ะครูหนูต้องการเรียนรู้...แจงเห็นเพื่อนเขาเย็ดกับแฟนเงี่ยนมากค่ะ
ครู...แจงเคยดูคนเย็ดกันหรือ
แจง......ค่ะครูเพื่อนพาแจงไปดูเพื่อนแจงเย็ดกันแล้วให่แจงดูใกล้ๆด้วยควยเย็ดหีเพื่อนแหกอ้าเลย...และเขามาขอเย็ดแจงแจงบอกว่าไม่พร้อมแจงเป็นเมนท์...
ครู.....นั้นแจงก็ทดลองเย็ดกับครูเลยนะ
และครูก็เอาควยขนาดใหญ่จ่อที่รูหีซึ่งมันแตกต่างกันมากไม่รูจะเอาเข้าได้หรือเปล่า....หัวกดเขากับปากหีโดยมีแจงแหกหีให้ควยเดินหน้าหัวควยกดปากหีย่นตามแรงกดหัวหัวยักษ์เริ่มซำแรกแทรกรูหีจนหัวควยผ่าน
แจง.....ครูขาอยากเพิ่งกดควยหีแหกแล้ว..เจ็บหี....
ครู.......ทนหน่อยนะพอมันเข้าหมดท่อนแจงจะติดใจไม่อยากให้ครูดึงควยออกจากรูหีเลย....
แจง ค่ะครูเย็ดเถอะ
ครู......ครูกดนะ...ผมกดควยจนมันเข้าไปชดปากมดลูกแจงยังเหลือควยอีก 3 นิ้ว
แจง.......ควยครูชนมดลูกแจงแล้วยังเหลืออีกตั้งเยอะ
ครู.........แจงเดียวครูจะเอาควยเข้าให้หมดเลยแจงทนหน่อยนะ
แจง......ค่ะครู...
ผมกดหัวควยขยี้กับปากมดลูกจนปากมดลูดมันเปิดอ้าดูดหัวควยผมเข้าไปปข้างใน...ผมเย็ดปากหีกับเย็ดปากมดลูกสองปากพร้อมกัน
ครู......แจงควยครูเย็ดเธอหมดท่อนแล้วดูไหมแจง
แจ.......ค่ะ....ก้มดูหีแหกอ้า...ออกอาการจกใจ.....ครูคาควยแล้วเบี่ยงตัวให้แจงดูหีถูกเย็ดโดยปล่อยควยคาหีไว้
ครู.......แจงเป็นไงหีถูกเย็ดแล้วหนูถูกเย็ดยังเป็นเด็กอยู่เลย....หัดไว้เย็ดกับครูบ่อยๆหีจะได้เคยควย
ผมเย็ดเด็กนักเรียนมันมากแต่ละรายผมส่งน้ำควยจนล้นหีแล้วแจงพาเพื่อนมาให้ผมเย็ดทุกคน
THANKSS  !!
Many thanks.
ชอบจัง
สุดยอด
ขอบคุณครับผม
ขอบคุณครับ
ขอบคุณ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้