เปิดรับสมาชิกใหม่อีกครั้ง รับจำนวนจำกัด สมัครได้ที่นี่

เพื่อนสมาชิก หากมีปัญหาต้องการแจ้งแอดมิน เกี่ยวกับเว็บ ติดต่อได้ที่ [email protected] ระบุเรื่องติดต่อให้ชัดเจน

กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

copy เพื่อนพาเสียว ปี้ไก่ ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์

copy เพื่อนพาเสียว ปี้ไก่ ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์

เรื่องเกิดสมัยเป็นหนุ่มแรกแย้มยังไม่มีประสบการณ์การเย็ดกับสัตว์เลย ผมเป็นคนชอบเลี้ยงไก่มากวันๆก็ขุกอยู่กับไก่ จับมันตีกันบ้าง บางที่ก็จับตัวเมียให้ตัวผู้มันปี้บ้าง ซึ่งควยก็จะแข็งทุกครั้งแต่ตอนนั้นยังชักว่าวไม่เป็น ผมมีเพื่อนอยู่คนหนึ่งเรียนห้องเดียวกันสนิทกันมากมันก็ชอบเลี้ยงไก่เหมือนผม ไม่ผมไปบ้านมัน มันก็จะมาบ้านผม จับไก่ตีกัน บางที่ก็เอาไก่มันมาปี้กับไก่ผม มีอยู่วันหนึ่งผมกับไอ้แดงเพื่อนผมกำลังจับไก่ปี้กันอยู่ ก็มีรุ่นพี่คนหนึ่งเดินเข้ามาดู ดูอยู่สักพักหนึ่ง แล้วก็บอกกับพวกผมว่ามานี้จะทำอะไรให้ดูแล้วก็จับไก่ผมไป เขาเอามือซ้ายจับตัวไก่แล้วเอามือขวาสอดเข้าไปใต้ขาไก่โดยเอาสันมือคือระหว่างนิ้วชี้กับนิ้วโป้งถูที่หว่างขาไก่ไปมาเร็วๆ ผมเห็นไก่มันตัวงอแล้วก็เอาตูดมันมากระเดาที่มือเขา แล้วน้ำของมันก็แตกไส่มือพี่คนนั้น เขาหันมาบอกกับพวกผมว่า กูชักว่าวให้ไก่ พวกผมตื่นเต้นกันใหญ่เพราะไม่เคยเห็นมาก่อน แล้วพี่เขาก็บอกว่าเดี่ยวพวกมึงโตพวกมึงก็ต้องชักว่าวเหมือนกัน หลังจากนั้นผมกับเพื่อนผมก็จะชักว่าวให้ไก่เป็นประจำ มีวันหนึ่งไอ้เพื่อนผมมันนึกอะไรก็ไม่รู้ มันบอกกับผมว่า ไอ้เหี้ย.....เวลากูชักว่าวให้ไก่ทีไรควยกูแม้ง ..ลุกทุกที่ ผมก็บอกกับมันว่ากูก็เหมือนกัน ผมกับมันก็ปลดซิปกางเกงแลกกันดู แล้วก็หัวเราะกัน สักพักเพื่อนผมมันบอกว่า เดี่ยวกูเอาไก่มาเย็ดดีกว่า ผมเลยถามมันว่าเย็ดหีไก่ได้หรือวะหีแม่งเล็กนิดเดียว มันก็บอกว่าก็ลองดูซิวะ แล้วมันก็ไปจับไก่ตัวเมียมาตัวหนึ่งมันเปิดดูตูดไก่แล้วมันก็เอานิ้วมันแย่เข้าไปตูดไก่เนี่ยปกติมันก็จะขมิบอยู่ตลอด มันเอานิ้วแยงแย่สักพัก มันก็รูดซิปกางเกงควักเอาควยมันออกมา ควยมันแข็งโด่เลย ที่จริงควยมันกับควยผมก็พอๆกันแต่ตอนนั้นเรายังไม่เป็นหนุ่มมากควยเลยยังไม่ใหญ่มากนัก ขนก็ขึ้นอ่อนๆเท่านั้น ผมดูมันเอาควยของมันแยงเข้ารูหีไก่แต่ก็เอาเข้าไม่ได้ซักที่ผมเลยช่วยเอามือผมจับหีไก่แหกให้มันและผมก็เห็นควยมันค่อยๆเข้าหีไก่ทีละหน่อยมันบอกกับผมว่าแม่งร้อนหัวควยวะ แล้วมันก็ค่อยๆขยับควยมันแทงเข้าไปสักพักมันบอกว่าเยี่ยวกูจะแตกแล้วพร้อมกับทำหน้าเหมือนคนเจ็บควย มันบอกผมว่ากูเสียวฉิบหาย มันพูดอะไรก็ไม่รู้ฟังไม่รู้เรื่องจากนั้นมันก็จับตัวไก่ไว้แน่นแล้วมันก็กระแทกครั้งสุดท้าย มันหันมาบอกผมว่ามันเสียวฉิบหาย แล้วมันก็ดึงควยมันออกมาผมเห็นควยมันแฉะมีน้ำติดอยู่ ควยผมตอนนั้นก็แข็งเหมือนกัน ผมเลยบอกกับมันว่าตากูบ้าง ผมจับไก่มาอุ้มไว้แล้วผมก็เอาควยค่อยๆดันเข้าแต่ก็ไม่เข้ามีความรู้สึกว่าที่หัวควยมันอุ่นๆและก็เสียวๆเพื่อนผมมันก็เลยช่วยจับไก่ไว้ให้แล้วให้ผมจับควยสองมือมันบอกผมให้เอาควยให้ตรงรูหีไก่มันค่อยๆดันตัวไก่เข้ามาคราวนี้ผมรู้สึกว่าควยผมมันค่อยๆเข้าไปทีละนิด ทั้งเสียวทั้งอุ่นๆที่หัวควยผมทนไม่ไหวแล้วรีบเด้าควยหน้าตายผมตอนนั้นก็คงไม่ต่างกับเพื่อนผมเท่าไร มันเสียวสุดๆสุดท้ายผมก็ปล่อยน้ำควยเข้าหีไก่ เราสองคนก็เลยได้รู้ว่าคนเราเวลาน้ำแตกแล้วเป็นอย่างไร หลังจากนั้นผมกับเพื่อนก็มักจะเย็ดหีไก่ตลอด นี่แหละครับเรื่องเย็ดหีไก่ของผม หวังว่าผมคงมีโอกาสมาเล่าประสบการณ์ของผมอีกครับ ซึ่งมันอาจจะไม่ค่อยเสียวเหมือนเรื่องราวของเพื่อนคนอื่นๆแต่ผมก็หวังว่าอย่างน้อยก็ได้ร่วมสนุกๆกับสมาชิกคนอื่นๆ

.....แว่น..By..areja..

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ
ขอบคุณครับผม
ออกุนจ้า
ออกุนจ้า
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้