เปิดรับสมาชิกใหม่อีกครั้ง รับจำนวนจำกัด สมัครได้ที่นี่

เพื่อนสมาชิก หากมีปัญหาต้องการแจ้งแอดมิน เกี่ยวกับเว็บ ติดต่อได้ที่ [email protected] ระบุเรื่องติดต่อให้ชัดเจน

กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

ถูและเลีย ีเด็กพม่า

แก้ไขล่าสุด areja เมื่อ 2014-3-25 23:58

ข้างๆบ้านผมมีแคมคนงานพม่าทำงานลูกจ้างก่อสร้างเย็นๆก็มาช่วยรดน้ำต้นไม้ทำความสะอาดบ้านแล้วมีลูกสาวหนึ่งคนอายุ9ขวบเรียนโรงเรียนแถวบ้านผมผมเอ็นดูและให้เงินใช้บ่อยๆและสนิทกันมากผมให้เงินเด็กใช้อาทิตละสองสามร้อย เด็กชอบมาขอผมเล่นเกมบ่อยๆวันนึงเด็กมารดน้ำต้นไม้หน้าบ้านผมอยู่ในบ้านดูเวบโป้อยู่ดูไปรูดควยไปด้วยก็ดูหีเด็กๆจากชมรมคนรักเด็กก็นึกอยากจะเลียหีน้องคนนี้ผมเลยเปิดรูปหีเด้กให้ค้างไว้ที่จอแล้วเปิดประตูบ้านบอกน้องเขาว่า วาเดี่ยวเข้ามาเล่นเกมนะลูก ผมรอจนน้องเขารดน้ำเสร็จน้องเข้ามาผมทำทีเข้าห้องน้ำแต่แอบดูอาการของน้องเขา น้องเขานั่งดูคลิกไปทีละรูปดูน้องเขาสนใจบางครั้งเอามือลุบหีเล่นแล้วผมก็ออกมาจากที่ซ่อนทำเป้นไม่รู้เรื่องผมใส่กางเกงบอลเดินควยโด่มา อ้าววาอาขอโทษอาลืมปิด ไม่เป้นไรค่ะอาวาอยากดู เข้าทางผมเลยคราวนี้ ผมเลยบอกว่า งั้นอาขอดูต่อดูด้วยกันนะวาอย่าไปบอกใครนะ ค่ะอา ผมจับน้องเขานั่งตักผมซึ่งทับควยที่แข้งของผมอยุ่ตอนนั้นผมยอมรับว่าหืนมากเอามือวางที่หว่างขาเด็กเกล้งลุบหีน้อยๆเด็กก็ยิ้มไม่ว่าอะไรผมลูบหีหนักขึน วาชอบมั้ยลูก ชอบค่ะหวิวๆดี ผมคลิกภาพไปที่ภาพฝรั่งเลียหีเด้กแล้วบอกน้องว่า แบบนี้จะหวิวกว่าอีก พร้อมกับล้วงไปในกางเกงเด้กสัมผัสกับแผ่นหีอวบๆพร้อมบอกที่หูเด้กว่าให้อาทำให้มั้ยห้ามบอกใครนะเดี๋ยวอาให้ตังกินขนม ค่ะอา งั้นลุกถอดเสื้อผ้าออกสิเด้กทำตามที่สั่งผมนั่งมองเนินหีอวบๆของเด็กน้อยไม่วายที่จะจุบแผ่นหีกลิ่นหีเด็กนี่รัญจวนใจดีเหลือเกินผมลากมือเด็กมาที่โซฟาตอนนั้นผมกับเด็กก็เปลือยเปล่าผมถ่างขาเด็กออกแล้วเลียหีน้อยๆทั้งจุบทั้งเลียดูแล้วเด็กก็ชอบ เป้นไงบ้างลุกชอบมั้ย ชอบค่ะเสียวดี ชอบก้มาให้อาทำให้บ่อยๆนะแต่อย่าบอกใครนะ ค่ะอา แล้วผมก้เอาควยมาถูกับเนินหีเขี่ยกับปากรูหีไม่นานน้ำผมก็พ่นราดบนเนินหีน้องเขาไม่กล้าเย็ดครับแค่นี้ก้มีความสุขแล้ว น้องเขาร้องอุ้ยน้ำไรค่ะอา น้ำว่าวไงลุกเวลาเสียวสุดๆน้ำก้จะแตกแบบนี้ ผมเอานิ้วปาดน้ำควยผมมาที่ร่องหีแล้วก้เลียน้ำควยตัวเองบนเนินหีเด็กจนเกลี้ยงวันนั้นผมแตกกับหีเด้กไปสามครั้งแล้วให้ตังน้องเขาไปจากนั้นมาน้องเขาก้มาให้เลียเกือบทุกวันหลังจากกลับจากโรงเรียน
2

ผู้ให้คะแนน

• cotow

• areja

1# veechai88

อยากทำมั่งจังเลย
ขอบคุณมากนะคะ
.....แว่น..By..areja..

ขอบคุณครับรันจวน ใจดีจัง
ขอดูรูปด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ
ชอบมากครับท่าน................
ขอบคุณครับผม
อ้า
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับผม  มีต่อไหมครับ
thank thank
Catoon32
ขอบคุณคับ
ขอบคุณมากคับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
จริงใจเสมอ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้